Kuhusu

Tumsaidie Binti kuhitimu pamoja na kijana

Sikiliza

Huwezi kujua yote, kuwa tayari kusikiliza kwa sababu ndipo unapojifunza.

Imani

Tunayo imani na Mungu, tukijua sisi ni watengenezaji wa mabadiliko, tutamaliza washindi hata wakati kila kitu kitaonekana kuwa kisichowezekana.

Matumaini

Tunatumahi kwa kile tunachoamini.

Umiliki

Kila mjumbe katika Hadhi yangu ni mmiliki, mmiliki ajitahidi kufanikiwa kwa yale ambayo ni yao.

Usawa

Kila mtu anapaswa kupigana hadi siku wasichana na wavulana ni sawa kitaaluma.

Uadilifu

Uaminifu kamili ndio ufunguo wa mafanikio.

Ubunifu

Kila kitu kinacholeta mabadiliko mazuri katika jamii yetu ni uvumbuzi, kila mtu ni mzushi.

DIRA YETU

Ili kutoa mbinu kwa wazazi juu ya jinsi ya kutoa elimu ya afya ya uzazi kupitia jukwaa la kirafiki ambalo linakubaliana na kiwango cha teknolojia nchini Tanzania, ili kuhakikisha kuwa wasichana wadogo wanapata elimu ya kutosha juu ya afya ya uzazi ili kupunguza idadi ya watoto walioshuka kwa sababu ya ujauzito.

MAONO YETU

Mbinu zangu za Heshima zitaenea kote nchini Tanzania, kusaidia wazazi kuwasiliana Tanzania nzima ili kupunguza idadi ya watoto walioshuka shule.